Bahati Njema

Mstahiki Gavana Issa Timamy akiandamana na naibu wake Eric Mugo, wazir wa elimu, biashara utamaduni na michezo Bw. Khamis Kaviha pamoja na afisa mkuu wa elimu Bi. Hafswa Diffini wakifungua rasmi Shule ya Chekechea katika kijiji cha Bahati njema eneo bunge la Lamu magharibi.

Shule hiyo ni ya kipekee kati ya shule zote za ECD zilizojengwa chini ya utawala wa mstahiki gavana Issa Timamy kwa kuwa ni shule iliyokamilika.

Kwa mda mrefu jamii ya Wasanye wamekuwa hawana shule yenye majengo ya kudumu ambao walikuwa wakisomea katika shule iliyojengwa kwa udogo na kuezekwa kwa makuti.

Sasa wakaazi wa sehemu hiyo wametoa wito kwa serekali kuhakikisha kuwa ardhi iliyopo shule hiyo isajiliwe rasmi na serekali.

Aidha gavana Timamy amewahakikishia wakaazi wa sehemu hiyo kuwa hawatafurushwa na mtu yoyote.

Ardhi hiyo inadaiwa kuwa imenyakuliwa na watu binafsi na tayari washatoa hati miliki.

Ni wakati huo huo gavana timamy alitawazwa kama mzee wa kisanye.

Trackback from your site.

Leave a comment

*