Ujenzi Wa Sehemu Ya Kujifungua Kina Mama Hospitali Ya Mpeketoni

Gavana wa kaunti ya Lamu Issa Timamy mnamo tarehe 01/07/2017 ameweka jiwe la msingi ili kujenga sehemu ya kujifungua kinamama katika hospitali ndogo ya kaunti huko Mpeketoni.

Sehemu hiyo ya kujifungulia kina mama ya ghorofa, itakuwa na uwezo wa kupokea wazazi zaidi ya 30 na kugharimu takriban shilingi milioni 50 za Kenya.

Jengo hilo la kisasa pia litakuwa na chumba chake cha upasuwaji na pia sehemu ya kina mama kujifungua kwa njia ya kawaida.

Aidha gavana Timamy alikabidhi sehemu ya ardhi katika hospitali hiyo ya Mpeketoni kwa mwanakandarasi ili  kujingwa sehemu ya kufulia nguo za hospitali kabla ya kupanda mti kwenye ardhi ya hospitali hiyo.

Pia alitembelea shule ya upili ya wavulana ya Mpeketoni kukagua ujenzi unaoendelea wa maktaba ya kisasa shuleni humo.

Trackback from your site.

Leave a comment

*