Gavana Wa Lamu Fahim Twaha Akiwa Katika Hospitali Ndogo Ya Faza

Gavana wa Lamu Fahim Twaha akiwa katika hospitali ndogo ya Faza akikutana na wafanyikazi wa hospitali hiyo ili kusikia kilio chao kufuatia mgomo unaoendelea. Wakitoa malalamishi yao muhudumu mmoja wa maabara alisema kuwa wao wanafaa kupatiwa marupurupu ya wito wa dharura kama vile wenzao madaktari. Naye gavana Twaha aliwasihi wahudumu hao wa afya kurudi kazini huku akisema kuwa anawashughulikia licha ya kuwa maswala yao yako kwa SRC.

Trackback from your site.

Leave a comment

*