



# SERIKALI YA KAUNTI YA LAMU

## Afisi ya Katibu wa Kaunti na Mkuu wa Utumishi wa Umma

Simu: +254 703 151 004

Barua pepe: [countysecretary@lamu.go.ke](mailto:countysecretary@lamu.go.ke) / [info@lamu.go.ke](mailto:info@lamu.go.ke)

Wavuti: [www.lamu.go.ke](http://www.lamu.go.ke)

AFISA MKUU WA KAUNTI YA LAMU

S.L.P 74-80500

LAMU.

# KUONDOLEWA KWA RIBA YA USHURU WA UMILIKI WA PLOTI KATIKA KAUNTI YA LAMU

Kuambatana na Sheria ya Usimamizi wa Fedha za Umma ya mwaka wa **2012**, na Sheria ya Kaunti ya Lamu ya Hesabu na Tathmini ya Mwaka wa 2015, **Mheshimiwa Gavana, Fahim Yassin Twaha na Serikali ya Kaunti ya Lamu** wangependa kuwafahamisha wamiliki wa ardhi katika eneo hili kwamba riba ya ushuru wa ardhi itaondolewa (riba iliyoongezeka kutoka Aprili 1, kila mwaka kwa asilimia 2 kila mwezi) kwa wale watakaolipa kiwango kikuu kwa ujumla, katika kipindi cha siku thelathini (30) zijazo **kuanzia Jumatatu Mei 27, 2019 hadi Jumatano Juni 26, 2019 ikiwa ni pamoja na siku hizi.**

Masalio yoyote baada ya Juni 26, 2019 yatajumuisha riba na adhabu kabla ya ilani hii kana kwamba haikuwa imetupiliwa mbali.

**Unaombwa kuchukua fursa hii na kulipa masalio ya ushuru katika kipindi kilichowekwa ambapo ukifeli, Serikali ya Kaunti itachukua hatua ya kisheria kwa gharama zako.**

**JOHN MBURU**

**KATIBU WA KAUNTI NA MKUU WA UTUMISHI WA UMMA**